INASIKITISHA….AKATWA MIGUU USINGIZINI BILA DAMU KUTOKA…..

Mzee mmoja anayejulikana kwa jina la Yohana Mkwera mkazi wa wilaya ya Ludewa, alishangaza jamii inayomzunguka huku mwenyewe akipigwa na butwaa, baada ya kuamka asubuhi na kukuta miguu yake ikiwa imekatwa na kuwekwa pembeni, bila kumjua aliyemkata.

Akisimulia tukio hili ambalo lilitokea miaka kadhaa nyuma, Bw. Yohana amesema alishangazwa kuamka na kuikuta miguu yake pembeni , bila yeye kuwa na tone hata la damu mwilini wake wala maumivu, huku akihisi ni nguvu za giza na kumhisi jirani yake ambaye anamshuku alimuibia baiskeli yake.

Naye rafiki yake wa karibu bwana Clemence Lugongo amemsimulia bwana Mkwera amesema sehemu kubwa ya tukio lililomtokea bw. Mkwera ni la ajabu na mpaka sasa chanzo cha kukatika miguu kwa rafiki yake huku akihitaji wadau kujitokeza kumpatia msaada.
Hata hivyo Bw. Mkwera anaomba msada wa baiskeli ya kutembelea, baada ya miguu ya bandia aliyowahi kupewa kuchakaa.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*