DIAMOND Awatolea Mapovu Wanaomsakama Zari Kuhusu Msimba wa Mama yake…Awaita Chupi Kunuka…!!

By diamondplatnumz – Kuna vichupi kunuka wanajifanya wanajua sana uchungu wa Misiba ya watu…. Mtoto wa watu katoka katika matatizo mfululizo, anatakiwa apelekwe sehem tulivu apetiwepetiwe apate faraja!

…sasa kama nyie hamna mabwana wa kuwafanyia hayo, Msijifanye ni Tamaduni na kulazimisha kila mtu awe kama nyie, eti kutwa nzima ajifungie chumbani kulia… Pambaneni na Mahusiano yenu…! Nina siku 5 za kumpetipeti… leo ndio kwanza Ya kwanza

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*