Mwigizaji Ray Kigosi Aibua Tena Skendo ya Kujichubua Ngozi….Atoa Dongo Kwako

Msanii wa Filamu Bongo, Ray Kigosi ameendelea kusistiza kuwa weupe wake unatokana na kunywa maji mengi na kufanya mazoezi na si kujichubua kama wengi wanavyodhani.

Kupitia mtandao wa instagram Ray ameandika haya na kuweka hiyo picha hapo juu. “Kuna wakati mwingine ukikaa kimya unaweza ukaufanya uongo ukawa ukweli.. swali langu ni moja kwenu nyie mnaosema najichubua hivi ni kweli mnamjua mtu anayejichubua?,” amehoji Ray na kuendelea.

“Embu niangalieni vizuri mtapata jibu, tatizo letu sisi Watanzania tunapenda sana kuaminini uongo kuliko ukweli. Nilishawaambia ukitaka kuwa na ngozi yenye nuru kama yangu fanya sana mazoezi kunywa sana maji, hiyo ndio dawa mbona hata madoctor wanalijua ilo,” amemaliza kwa kuandika.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*